ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 22
Today Accessed: 1520
Total Accessed: 806829
Your IP: 54.145.83.79
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

LINK UT-9310HP-40 SFP+ LC (SM.) SFP+ 10G, Singlemode, 1550 nm.

SFP+ LC (SM.) SFP+ 10G, Singlemode, 1550 nm. 40 km.

สินค้ามาใหม่
13,350.00 บาท (รวมภาษี)
12,476.64 บาท (ไม่รวมภาษี)

UT-9310HP-40

Last update: 2018-09-28 11:49:31


hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง