ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 32
Today Accessed: 1825
Total Accessed: 822103
Your IP: 52.91.90.122
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

LINK UT-9310CS-120 SFP+ LC (SM.) SFP+ 10G, Singlemode, 1550 nm.

SFP+ LC (SM.) SFP+ 10G, Singlemode, 1550 nm. 120 km.


58,230.01 บาท (รวมภาษี)
54,420.57 บาท (ไม่รวมภาษี)

UT-9310CS-120

Last update: 2018-09-28 14:43:22


hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง