ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 15
Today Accessed: 1850
Total Accessed: 946478
Your IP: 18.207.254.88
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

HPE JD094B X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

1 x LC 10GBase-LR Network SFP Module


110,375.85 บาท (รวมภาษี)
103,155.00 บาท (ไม่รวมภาษี)

JD094B

Last update: 2020-04-19 17:31:18


Device Type: HP SFP+ LR
Package: SFP+
Data Rate: 10.3Gbps
Wavelength: 1310nm
Distance/Power Budget: 10km
Optical Components
LD: DFB
PD: PIN
Output Power: -6~-0.5dBm
Receiver Sensitivity: -15dBm
Power Supply Voltage: 3.3V
Connector: Dual LC
Fiber Type: SMF
Operating Temperature: 0~70 °C
DDMI: With
Application: 10G/10G FC

  • Warranty 1 Year
hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง