ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 31
Today Accessed: 2892
Total Accessed: 912438
Your IP: 3.215.182.36
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

LINK UFC9506OI OUTDOOR/INDOOR, DROP WIRE 6 CORE, 9/125, LSZH-FR

F.O. Outdoor / Indoor, Drop Wire 6 Core,

LSZH-FR, OS2 4,000 M.


30.00 บาท (รวมภาษี)
28.04 บาท (ไม่รวมภาษี)

UFC9506OI

Last update: 2018-09-04 11:49:58


Specifications

range-name

FIBER OPTIC

sub-range-name

OUTDOOR/INDOOR,DROP-Wire

primary-brand

LINK

 

Datasheet

  • Warranty 30 Years
hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง

สินค้าราคาพิเศษ

ดูทั้งหมด

สินค้าใหม่

  • PLANET VC-231 Ethernet over VDSL2 Converter
  • Cisco SX550X-24-K9-EU SX550X-24 Switch
PLANET VC-231 Ethernet over VDSL2 Converter
Ethernet over VDSL2 Converter (1 x RJ45, 1 x...  >>
Cisco SX550X-24-K9-EU SX550X-24 Switch
SX550X-24, Switch, L3, Managed, 20 x 10GBase-T...  >>
Cisco SX550X-24FT-K9-EU 12x 10 GE copper, 12x 10 GE SFP+
12 x 10 Gigabit Ethernet 10GBase-T copper...  >>
Cisco SX550X-12F-K9-EU SX550X-12F-K9 Switch
Cisco 550X Series SX550X-12F, Switch, L3,...  >>
Cisco SX550X-16FT-K9-EU SX550X-16FT 16-Port 10G Stackable Managed Switch
Cisco 550X Series SX550X-16FT, Switch, L3,...  >>

ดูสินค้าใหม่ทั้งหมด