ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 13
Today Accessed: 1779
Total Accessed: 799724
Your IP: 54.92.190.11
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

COMMSCOPE 2105033-3 ST - LC, Duplex PATCH CORD, MM

ST - LC, Duplex PATCH CORD, 3 M., MM, Ceramic, 62.5/125, Multimode


681.00 บาท (รวมภาษี)
636.45 บาท (ไม่รวมภาษี)

AM-2042-03

Last update: 2018-02-17 16:45:33


hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง

สินค้าราคาพิเศษ

ดูทั้งหมด

สินค้าใหม่

  • LINK UF-2890 PON POWER METER,w/Power Meter fuction, Color Display
  • LINK UF-2872 F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm)
LINK UF-2890 PON POWER METER,w/Power Meter fuction, Color Display
PON POWER METER,w/Power Meter fuction, Color...  >>
LINK UF-2872 F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm)
F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm)  >>
LINK UF-2851 F.O. MICROSCOPE 400X w/ST,SC,FC & LC adapter
F.O. MICROSCOPE 400X w/ST,SC,FC & LC adapter  >>
LINK UF-2844A F.O. AUTO PRO CLEAVER W/Trash
F.O. AUTO PRO CLEAVER W/Trash  >>
LINK UF-2842A F.O. PROFESSIONAL FUSION SPLICER SET
F.O. PROFESSIONAL FUSION SPLICER SET  >>
LINK UF-2840 F.O. PROFESSIONAL EPOXY TERMINATE TOOL SET
F.O. PROFESSIONAL EPOXY TERMINATE TOOL SET  >>
LINK UC-7500 With Cover (90 ํ)
With Cover (90 ํ)  >>
LINK UC-7502 V.35 to DB 25 Cable Assembly
V.35 to DB 25 Cable Assembly  >>
LINK UC-7501 V.35 to V.35 Cable Assembly
V.35 to V.35 Cable Assembly  >>
LINK CB-0814B 4C, 14AWG, 105 Strand, Direct Burial
4C, 14AWG, 105 Strand, Direct Burial, ...  >>

ดูสินค้าใหม่ทั้งหมด