ราคา และสินค้า โดย Thaiinternetwork.com

www.Thaiinternetwork.com เปิดทำการเวลา 8.30 น. - 18.00 น.(จันทร์ - ศุกร์) T.02-294-3095 F.02-294-3095 #18

Add Friend

รายการสินค้า

ผู้ผลิต


สมัครรับจดหมายข่าว

User Online

User Online: 17
Today Accessed: 1847
Total Accessed: 946478
Your IP: 18.207.254.88
Since: 15/09/2010

ข่าวสารน่าสนใจ

ไม่มี RSS feed

HPE JD092B X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

HPE X130 - SFP+ transceiver module 10 Gigabit Ethernet 10GBase-SR LC for HP A5830AF; HPE 12504, 5120, 5500, 5810, 5900AF, 5920AF; FlexFabric 1.92, 11908


45,282.40 บาท (รวมภาษี)
42,320.00 บาท (ไม่รวมภาษี)

JD092B

Last update: 2020-04-19 17:31:08


Device Type: HP SFP+ SR
Package: SFP+
Data Rate: 10.3Gbps
Wavelength: 850nm
Distance/Power Budget: 300m
Optical Components
LD: VCSEL
PD: PIN
Output Power: -6~-1dBm
Receiver Sensitivity: -11.1dBm
Power Supply Voltage: 3.3V
Connector: Dual LC
Fiber Type: MMF
Operating Temperature: 0~70 °C
DDMI: With
Application: 10G/10G FC

  • Warranty 1 Year
hp3com_480x60.jpg

รถเข็น  

ว่าง